samakomloli
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

พวกเราคือสมาคมคนรักโลลิ มาพูดคุยกับพวกเราได้แล้วที่นี่

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

บอร์ด ของคนรัก loli

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
withskilboard

withskilboard

บอร์ด ของคนรัก loli Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: บอร์ด ของคนรัก loli   บอร์ด ของคนรัก loli EmptySun Nov 11, 2012 6:05 pm

หวัดดีค๊าบบ!! มาใหม่ชื่อ ไวท์ Neutral
วันนี้ ผม อยากมาบอกแอดมิน และทุกคนว่า
ผมเป็นส่วนหนึ่งของโลลิ ไปแล้ว 55+
เพราะว่าผมหลงรัก โลลิ มาก มันน่ารัก น่าชังเลยทีเดียว
ขอบคุณนะครับที่สร้างเว็บนี้ขึ้นมา
บอร์ด ของคนรัก loli Images?q=tbn:ANd9GcTSPBSCEDwmLemzbVtqUFjdGv_j3gxXskOBOyEZD-ebWD0E8FeBnTmks-92
ขึ้นไปข้างบน Go down
จอมมารที่1

จอมมารที่1

บอร์ด ของคนรัก loli Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: บอร์ด ของคนรัก loli   บอร์ด ของคนรัก loli EmptySun Nov 11, 2012 6:57 pm

ดีคับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

บอร์ด ของคนรัก loli
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1