samakomloli
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

พวกเราคือสมาคมคนรักโลลิ มาพูดคุยกับพวกเราได้แล้วที่นี่

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ทักทายนะเออ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
จอมมารที่1

จอมมารที่1

ทักทายนะเออ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ทักทายนะเออ   ทักทายนะเออ EmptySun Nov 11, 2012 7:07 pm

สวัสดีนะเออ เว็ปนี้เว็ปน้องใหม่เลยสินะ เดียวก็ดังเองละนะ เดียว ก็จะช่วยตั้งกระทู้นะเออ farao
ลืมบอกไป ชื่อโบ๊ทนะเออ ฝากตัวด้วย.... Sleep
ขึ้นไปข้างบน Go down
withskilboard

withskilboard

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ฝากด้วยคร๊บ   ทักทายนะเออ EmptySun Nov 11, 2012 7:13 pm

ผมชื่อไวท์ครับ เป็นแฟนเพจของ สมาคมคนรักโลลิ ครับ confused
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ฝากตัวด้วยคร๊บ
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: หวัดดี จากแอดมิน   ทักทายนะเออ EmptySun Nov 11, 2012 7:15 pm

สวัสดีค๊ะ พี่โบ๊ท
จอมมารโหดร้าย Evil or Very Mad

ขอบคุณที่เป็นกำลังใจนะค้ะ
^^ albino
https://samakomloli.thai-forum.net

ทักทายนะเออ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1